Thursday, April 10, 2014

HERI YA SIKU YA KUZALIWA MUME WANGU MPENZI, aka BABA ALVIN "THE DON"

HERI YA SIKU YA KUZALIWA RAFIKI YANGU, MPENZI WANGU, MUME WANGU
UMEKUWA NI MTU BORA NA MUHIMU SANA TOKEA UONEKANE MAISHANI KWANGU, VICHEKO VYA HAPA NA PALE, FURAHA, KUNIONYA NIKOSEAPO, MWEPESI WA KUOMBA MSAMAHA UKOSEAPO NA UPENDO WA HALI YA JUU. UMEKUWA BABA BORA KWA MTOTO WETU MPENZI ALVIN. HIVYO BASI SIKU YA LEO NAPENDA NISEME NASHUKURU SANA NA KUKUMBUSHA KUWA NAKUPENDA SANA MUME WANGU. 

UKIBAKI NA ALVIN UNAMUHUDUMIA VIZURI HADI RAHA

UMEKUWA BEGA KWA BEGA NA MIMI KUFANIKISHA HADI KUPUNGUA KWANGU UZITO....... NI MENGI SAANA YA KUKUPONGEZA NA KUKUSHUKURU....KWA LEO NI HAYA TU

MUNGU AKUPE UMRI MREFU NA AKUZIDISHIE HEKIMA TELE KATIKA MAISHA YAKO SIKU ZOTE

HAPPY BIRTHDAY HUBBY, SWEETHEART, BESTFRIEND, ROOM MATE etc.

6 comments:

Rachel siwa Isaac said...

Hongera Sana baba Alvin,Mungu azidi kukulinda na kukubariki Kila iitwapo Leo. Hongera Sana mama Vin kwa kapata kilicho bora kwako.Mungu awe upande wenu na kusimamia safari yetu.

Ester Ulaya said...

Shukrani sanaa mpendwa Rachel kwa baraka tele

Cathbert Kajuna said...

Asante sana mke wangu... Mungu akubariki sana

Ester Ulaya said...

Amen Mpenzi

Yasinta Ngonyani said...

Hongera sana Shemeji wa mimi Baba Alvin kwa siku yako ya kuzaliwa na Baba Mungu akuzidishia miaka mingiiii mpaka uwaona wajukuu na vitukuu...Na Hongera Ester Mdogo wangu.

Ester Ulaya said...

Asante sana dada yangu mpendwa Yasinta